banner58

Serikali ya Tanzania yatoa tahadhari mlipuko wa Ebola

Serikali ya Tanzania yatoa tahadhari mlipuko wa Ebola

21 August 2018 Tuesday 13:09
Serikali ya Tanzania yatoa tahadhari mlipuko wa Ebola

Serikali imetoa tahadhari kuhusu mlipuko wa ugonjwa wa Ebola nchini baada ya watu 91 kuugua DRC Congo na wengine 50 kufariki dunia.

Idadi hiyo imeongezeka kutoka wagonjwa 26 katika mlipuko uliotokea Julai mwaka huu.

Akizungumza na vyombo vya habari leo Agosti 21 Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu amesema nchi ipo hatarini kupata ugonjwa huu kwa sababu ya ujirani kati ya Congo na Tanzania lakini mpaka sasa bado haujaingia nchini Tanzania.

Ameitaja mikoa ambayo ipo hatarini kuwa ni pamoja na Mwanza, Kagera, Katavi, Rukwa na Songwe ambayo ipo mipakani.

Huo ni mlipuko wa 10 kutokea nchini DRC Congo huku  wastani wa wanaoambukizwa na wanaofariki ukitajwa kuwa ni wa  kiwango cha  asilimia 50.

Keywords:
EbolaTanzania
Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.