Spika Ndugai aipiga mkwala serikali kuhamia Dodoma

Ni iwapo haitapeleka muswada wa kuhamia jijini Dodoma

Spika Ndugai aipiga mkwala serikali kuhamia Dodoma

Ni iwapo haitapeleka muswada wa kuhamia jijini Dodoma

04 June 2018 Monday 20:24
Spika Ndugai aipiga mkwala serikali kuhamia Dodoma

Spika wa Bunge, Job Ndugai amesema kama Serikali haitapeleka Bungeni muswada wa Serikali kuhamia Dodoma, hakutakuwa na mkutano wa Bunge Oktoba.

Spika Ndugai ametoa kauli hiyo leo bungeni Juni 4, 2018 akimjibu Mbunge wa Iringa Mjini (Chadema), Mchungaji Peter Msigwa aliyesema mpango wa kuhamia Dodoma haupo katika mpango wa Taifa.

Amesema tatizo lililokuwepo huko nyuma ni kutotekelezwa kwa azimio hilo la Dodoma kuwa makao makuu ya nchi.

"Kama muswada wa kuhamia Dodoma hautasomwa kwa mara ya kwanza katika mkutano huu wa Bunge, Bunge la Oktoba halitakuwepo," amesema Spika Ndugai.

"Waziri (Jenista) Mhagama, mwambie AG (Mwanasheri Mkuu wa Serikali) kabisa, kama muswada huu hautakuja, hakuna muswada wowote wa Serikali utakaoingia katika Bunge hili," ameongeza.

Mwananchi

Updated: 04.06.2018 20:27
Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.