banner68
banner58

Ali Kiba na Kings Music Crew waachia video mpya

Ali Kiba na Kings Music Crew waachia video mpya

05 October 2018 Friday 18:49
Ali Kiba na Kings Music Crew waachia video mpya

Baada ya kufanya muziki kwa miaka zaidi ya 15 na kufanikiwa kupata mafanikio makubwa sasa ni wakati rasmi wa kurudisha kwa jamii kwa kusaidia kukuza sanaa kwa kutambulisha na kuvipa support vipaji vipya kwa industry. 

"Nawatambulisha kwenu vijana wangu Cheed, Killy, K2ga na Abdukiba kutoka record label yangu - King’s Music" - Alikiba.

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.
Avatar
mafuru donald 2018-10-07 21:21:05

ni jambo jema kwa ali kiba kuanzisha rebo yake mungu amjalie

Avatar
Hamis Ali 2018-10-10 02:09:11

that's sound cool bruh I'm a dancer

Avatar
Ayubu 2018-10-15 18:02:57

Sana