Ebola hatarini kuingia Tanzania
banner68
banner58

Ebola hatarini kuingia Tanzania

banner57

Ebola hatarini kuingia Tanzania

10 August 2018 Friday 17:08
Ebola hatarini kuingia Tanzania

Tanzania iko hatarini kuambukizwa ugonjwa wa ebola kutokana na ukaribu na muingiliano wa watu baina yake na Congo hasa kuhusiana na wasafiri wanaotoka na kuingia hapa nchini.

Taarifa hiyo imetolea na Wizara ya afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto baada Jamhuri ya Demokrasia ya Congo (DRC), kutangaza kuwapo kwa mlipuko wa ugonjwa wa Ebola Agosti Mosi mwaka huu, ambapo jumla ya wagonjwa 26 na vifo 10 vimeripotiwa na wagonjwa wanne kati yao wamethibitishwa kimaabara kuwa na ugonjwa huo.

“Kwa sababu hizi, Watanzania hatuna budi kuchukua tahadhari ya hali ya juu ili kujikinga na kudhibiti na ugonjwa wa Ebola.

“Hivyo, wizara inapenda kutoa tahadhari ya ugonjwa huu kwa wananchi wote katika mikoa yote ya Tanzania, lakini hasa ile inayopakana na nchi jirani za DRC, Uganda na Rwanda ambapo mikoa hiyo ni pamoja na Mwanza, Kagera, Kigoma, Katavi, Rukwa na Songwe,” imesema taarifa hiyo.

Mtanzania

Updated: 10.08.2018 17:12
Keywords:
Ebola
Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.