Mwalimu adaiwa kumkata mwanafunzi kwa panga kichwani

Mwalimu adaiwa kumkata mwanafunzi kwa panga kichwani

25 June 2019 Tuesday 06:42
Mwalimu adaiwa kumkata mwanafunzi kwa panga  kichwani

Na mwandishi wetu, Mara
Jeshi la Polisi Mkoani Mara linamshikilia Mwalimu  wa shule ya msingi Nyamumbara, Kangoyi Marwa kwa tuhuma za kumjeruhi mwanafunzi wa darasa la tatu kwa kumkata panga kichwani

Uongozi wa Halmashauri umemsimamisha kazi mwalimu huyo...

Updated: 25.06.2019 06:52
Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.