Hakuna atakayebaki Simba milele - Manara

Hakuna atakayebaki Simba milele - Manara

30 August 2018 Thursday 06:43
Hakuna atakayebaki Simba milele - Manara

Uongozi wa klabu ya Simba kupitia kwa Ofisa Habari wake, Haji Manara, umesema kuwa hakuna mtu ambaye atakuwa ndani ya klabu hiyo milele.

Kwa mujibu wa EFM Radio, Manara ameamua kufunguka hayo kutokana na chapisho kuhusiana na taarifa iliyoandikwa Agosti 27 2018 na gazeti la Championi ikieleza kuwa Kocha Msaidizi wa klabu hiyo, Masoud Djuma anaweza akaondoka ndani ya Simba.

Ofisa huyo ameeleza kila aliyepo ameikuta klabu hiyo na akisema viongozi wote waliopo hakuna ambaye ataweza kukaa milele kutokana na kila binadamu anapita hapa duniani.

Chapisho la taarifa hiyo limezidi kumfanya Manara afunguke zaidi huku akiweka msisitizo huo kwa kueleza kuondoka kwa Masoud kunawezekana lakini kwa tartibu maalum.

"Hakuna ambaye atabaki na Simba milele, klabu ya Simba tumeikuta na itaendelea kuwepo, kama wakati wetu wa kuondoka ukishafika watakuja wengine kuendelea nayo" alisema.

Updated: 30.08.2018 07:03
Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.