banner68
banner58

Harisson Mwakyembe amkingia kifua Mbwana Samatta kwa hili

Harisson Mwakyembe amkingia kifua Mbwana Samatta kwa hili

17 October 2018 Wednesday 14:38
Harisson Mwakyembe amkingia kifua Mbwana Samatta kwa hili

Waziri wa Habari , Utamaduni, Sanaa na Michezo Dk Harisson Mwakyembe amemkingia kifua nahodha wa timu ya Taifa Mbwana Samatta kwa kukosa penati kwakuwa ni sehemu ya mchezo ila hajaridhika na ushindi wa mabao 2-0 dhidi ya Cape Verde katika mchezo wa kuwania kufuzu kushiriki fainali za Mataifa ya Afrika (Afcon).

Mwakyembe alisema kuwa kwa ushindi huo wamerejesha imani kwa watanzania pamoja na furaha licha ya kukosa nafasi ambazo walizitengeneza ndani ya uwanja .

"Achana na suala la kukosa penati,hiyo ni sehemu ya mchezo ila wameonyesha namna ambavyo thamani ya bendera ya taifa inakuwa hasa kwa kupata ushindi  katika uwanja wa nyumbani.

"Tulipaswa tufunge mabao mengi mpaka matano ila yote ni matokeo , bado tuna nafasi ya kuweza kusonga mbele wachezaji wanatakiwa waendelee kuonyesha juhudi  watanzania wanawafuatilia ,lengo ni kuweza kufuzu."alisema.
 

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.