banner68
banner58

Haritier Makambo sasa aleta hofu Yanga

Haritier Makambo sasa aleta hofu Yanga

10 October 2018 Wednesday 08:20
Haritier Makambo sasa aleta hofu Yanga

Baada ya kuanza kwa kasi tangu asajiliwe na mabingwa wa kihistoria katika klabu ya Yanga, straika Heritier Makambo, amekumbwa na ukame wa mabao.

Makambo ambaye alitua Yanga na kuteka vyombo vya habari, alianza kwa kasi kwa kutupia mabao kadhaa kwenye mechi za kirafiki.

Tangu kuanza msimu huu Makambo ameingia kambani mara mbili kwa kuzifunga Mtibwa na Coastal Union lakini katika mechi nyinginr hajabahatika kucheka na nyavu.

Kutokana na ukame huo mfupi, baadhi ya mashabiki wa Yanga wameanza kuhoji inakuwaje straika wao hatupii lakini wengine wakiamini ni suala la kumpa muda.

Kiungo Mshambuliaji, Ibrahim Ajibu ambaye aliwahi kuichezea Simba ndiye amekuwa gumzo hivi sasa kutokana na kuisaidia timu yake kupata alama tatu katika mechi takribani nne.

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.
Avatar
Willy mshana 2018-10-10 19:17:23

Wawape muda kwani ligi bado mbichi