banner68
banner58

Ibrahim Ajib, John Bocco wapewa somo la bure

Pia yumo Jonas Mkude

banner57

Ibrahim Ajib, John Bocco wapewa somo la bure

Pia yumo Jonas Mkude

14 September 2018 Friday 13:23
Ibrahim Ajib, John Bocco wapewa somo la bure

KAMA Ibrahim Ajibu, Jonas Mkude na nyota wengine kadhaa wanaong’ara kwa sasa nchini watazingatia mchoro wa ramani waliopewa na kiraka wa zamani wa kimataifa, basi lazima watusue anga za kimataifa.

Unajua wamepewa mchongo gani? Nyota wa zamani wa Simba, Yanga na Taifa Stars, Mtwa Kihwelo ‘Dally Kimoko’, amewaambia ukweli mafundi hao wa soka akiwamo John Bocco, Salum Abubakar ‘Sure Boy’, Mohamed Hussein ‘Tshabalala’, Aishi Manula na Juma Abdul wasikubali soka lao liishie Tanzania.

Mtwa alisema wachezaji hao wasijione wamefanikiwa vya kutosha badala yake wawe na kiu ya kufuata nyayo za kina Mbwana Samatta anayekipiga Ubelgiji, Abdi Banda (Afrika Kusini), Saimon Msuva (Morocco) na Hassan Kessy (Zambia).

“Tuwe wakweli ipo tofauti ya thamani ya mchezaji anayecheza nje na ndani, ndio maana wakija kina Samatta, Msuva, Banda, Thomas Ulimwengu na Kessy kuonekana kitu tofauti katika timu ya taifa, hilo lingekuwa somo tosha kwa akina Ajib, Bocco, Manula, Mkude na wenzake kupanua wigo wao wa kutoka nje.

“Unajua hata ungecheza kwa kiwango kikubwa soka la ndani, ukashindwa kwenda nje kwa miaka ya sasa unapotundika daruga unaonekana bure kabisa, wachezaji, wachangamke sasa, fursa hii.”

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.