banner68
banner58

Kocha Simba aahidi kujiengua iwapo...

Kocha Simba aahidi kujiengua iwapo...

16 September 2018 Sunday 07:44
Kocha Simba aahidi kujiengua iwapo...

Baada ya kushindwa kuipandisha kushiriki Ligi Kuu Tanzania Bara msimu huu, Kocha wa Dodoma FC, Jamhuru Kihwelo 'Julio', amesema ataachana rasmi na kazi hiyo endapo atashindwa kuipandisha tena msimu ujao.

Kocha aliyewahi kusema anapenda zaidi sifa kuliko pesa, ameibuka na kufunguka hayo baada ya kukosa nafasi hiyo msimu wa mwisho wa Ligi Daraja la Kwanza.

Julio ameeleza kuwa haoni tena nafasi ya yeye kuendelea kuwa Kocha kama atashindwa kuipelekea Dodoma FC kwenye ligi msimu ujao.

Kocha huyo ambaye amewahi kuwa Msaidizi katika klabu ya Simba na mara mwisho akiwa na King Kibaed Mputa, ameamua kuweka hadharani malengo yake akiwa na Dodoma FC na endapo timu isipopanda daraja ataacha rasmi kazi hiyo.

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.
Avatar
Daniel Petro, MWANZA 2018-10-07 23:27:42

Ni Vizuri Kujiengua Mapema Kuliko Kusubir Kufukwa Kazi