banner68
banner58

Kocha Yanga aitaka Angola

banner57

Kocha Yanga aitaka Angola

14 July 2018 Saturday 08:58
Kocha Yanga aitaka Angola

Kocha aliyewahi kukinoa kikosi cha Yanga, Mseribia, Kostadin Papic, imeelezwa yupo nchini Angola kwa ajili ya kusaka kibarua cha ukocha.

Papic yuko nchini Angola kwa ajili ya kuomba kibarua cha kuifundisha timu ya taifa hilo ambayo ilishindwa kucheza fainali za Kombe la Dunia mwaka huu huko Urusi.

Kwa mujibu wa ripoti kutoka Angola, imeleezwa uongozi wa timu ya taifa hilo upo kwenye mchakato wa kupata Kocha mpya atayeweza kuisuka upya timu hiyo ili kuirejeshea makali yake kwenye mashindano ya kimataifa.

Papic ameeleza kuwa mazungumzo na uongozi wa juu wa timu hiyo unaendelea huku makocha wengine wakiwa pia kwenye harakati za kutaka nafasi hiyo ili kuanza kibarua siku za usoni.

Kocha Papic ambaye aliwahi kuifundisha Yanga mwaka 2002 amesema anajiamini anaweza kuifundisha timu yoyote kwasababu ana uwezo huo na imeelezwa kama atapata kibarua hicho atakitendea haki.

Salehe Jembe

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.