Simba watoa msimamo wao juu ya mechi kupigwa kalenda

Simba watoa msimamo wao juu ya mechi kupigwa kalenda

02 October 2018 Tuesday 11:25
Simba watoa msimamo wao juu ya mechi kupigwa kalenda

Baada ya kuelezwa kusimamishwa kwa ratiba ya mchezo wa Simba dhidi ya African Lyon uliopaswa kuchezwa wikiendi hii, uongozi wa klabu hiyo umesema hakuna tatizo kwa mechi hiyo kupigwa.

Kwa mujibu wa Ofisa Habari wa Simba, Haji Manara, amesema hawaoni tatizo kwa mechi hiyo kuchezwa kwani kuna uwekezekano wa ligi kumalizika nje ya muda.

Manara ameeleza kuwa TFF na Bodi ya ligi bado mpaka sasa hawajapeleka barua rasmi kwao inayoeleza kuwa wamesimamisha mchezo huo ambao inaelezwa utapangiwa tarehe nyingine.

Aidha, Manara amewashauri TFF kuangalia namna ratiba inavyokwenda ili kuja kuepuka ligi kutomalizika nje ya muda.

Ofisa huyo amesema huko mbele kuna ratiba nyingine zinakuja ikiwemo Mapinduzi CUP na Michuano ya Kimataifa hivyo ni vema wakaliangalia suala hili kwa jicho la tatu kuweka mambo sawa.

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.