banner68
banner58

Uchaguzi wa Simba sasa watinga TAKUKURU

Uchaguzi wa Simba sasa watinga TAKUKURU

03 November 2018 Saturday 09:06
Uchaguzi wa Simba sasa watinga TAKUKURU

Wakati uchaguzi wa Simba ukisubiriwa kwa hamu kesho ili kupata viongozi watakaoiongoza klabu hiyo kwa muda wa mwaka minne, Mwanachama anayejulikana kwa jina la Said Bedui, ameamua kutinga katika Ofisi za TAKUKURU.

Mwanachama huyo amesema ameamua kukimbilia ofisini hapo ili kusaka haki yake ya kutupiliwa mbali kwa rufaa yake aliyopeleka kwenye Shirikisho la Soka Tanzania (TFF).

Bedui aliwasilisha rufaa hiyo TFF akiomba isikilizwe baada ya kukataliwa na klabu yake ya Simba ikieleza mapingamizi yake hayakuwa na mashiko.

Mapingamizi ya Bedui yaliyokuwa yanahusiana na kuhoji suala la mapato na matumizi yalitupiliwa mbali na Simba ambayo alihitaji yafikishwe kwenye mkutano mkuu.

Baada ya Simba kuyaweka pembeni na kisha kukimbilia TFF, Bedui ameeleza kufika TAKUKURU akiamini kuna suala la rushwa limetendeka hivyo ana imani atapata msaada wa kusaidiwa.

Updated: 03.11.2018 09:18
Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.