banner68
banner58

Yahaya Akilimali atoa tamko juu ya kurejea kwa Manji Yanga

Yahaya Akilimali atoa tamko juu ya kurejea kwa Manji Yanga

20 August 2018 Monday 10:16
Yahaya Akilimali atoa tamko juu ya kurejea kwa Manji Yanga

Baada ya aliyekuwa Mwenyekiti wa klabu ya Yanga kuwasili Uwanja wa Taifa kuishuhudia timu yake ikiibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya USM Alger kwenye mchezo wa Kombe la Shirikisho Afrika, Katibu wa Baraza la Wazee, Ibrahim Akilimali amesema hana tatizo naye.

Akilimali ameeleza kuwa anamtambua Manji kama mwanachama na si mwenyekiti wa klabu kutokana na kutangaza kuachia ngazi takribani mwaka mmoja na miezi 18 mpaka sasa.

Mzee huyo amesema endapo akimsikia Manji kuwa ametangaza kurejea kwenye nafasi yake kwake hakuna tatizo na atampokea kwa mikoni miwili.

"Mimi sina shida na Manji, najua ameenda Uwanjani kama Mwanachama wa Yanga, endapo akisema anarudi kwenye nafasi yake, mimi sina shida kabisa, namkaribisha" alisema.

Ikumbukwe Manji alitangaza kuachia wadhifa huo kwa sababu alizozieleza kuwa anahitaji muda wa kupumzika pamoja na kufanya masuala yake mengine ya kibiashara.

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.
Avatar
John 2018-08-20 23:21:11

Kushukuru mungu kulejea