Zitto Kabwe: Wajibu wangu kuiharibu CCM, mtasubiri sana
banner68
banner58

Zitto Kabwe: Wajibu wangu kuiharibu CCM, mtasubiri sana

banner57

Zitto Kabwe: Wajibu wangu kuiharibu CCM, mtasubiri sana

11 August 2018 Saturday 18:12
Zitto Kabwe: Wajibu wangu kuiharibu CCM, mtasubiri sana

Mbunge na Mwenyekiti wa Chama cha ACT Wazalendo, Zitto Kabwe amefunguka kupitia ukurasa wake wa kijamii wa Twitter kuwa jukumu lake duniani ni kuiharibu CCM ili kukata mnyororo wa maendeleo duni nchini.

Hayo ameyasema wakati akijibizana na Mbunge Bashe kupitia mtandao huo wa Twitter.

Zitto ameandika hayo mara baada ya aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi, (CUF) Julius Mtatiro  kung’atuka katika nafasi aliyokuwa nayo katika chama hicho na kutangaza rasmi kuunga mkono jitihada zinazofanywa na Rais John Pombe Magufuli.

”Wajibu nimejipa duniani ni ku destroy CCM ili kukata mnyororo wa underdevelopment nchini kwetu. Nikishindwa mimi watafanya kizazi kijacho Lakini CCM itatoka tu. Hakuna marefu yasiyo na ncha”

Aidha Bashe amemjibu Zitto Kabwe kwa kumwambia mabadiliko yanaweza kupatikana ndani ya CCM na si vinginevyo na kumtaka Zitto kuhamia CCM kama ambavyo viongozi wengine wanavyohamia.

”Kaka na Ndg yangu@zittokabwe, karibu CCM” ameandika Bashe kupitia Twitter.

Hata hivyo Zitto amemjibu Mhe. Bashe kuwa watasubiri sana.

Comments
Avatar
Your Name
Post a Comment
Characters Left:
Your comment has been forwarded to the administrator for approval.×
<strong>Warning!</strong> Will constitute a criminal offense, illegal, threatening, offensive, insulting and swearing, derogatory, defamatory, vulgar, pornographic, indecent, personality rights, damaging or similar nature in the nature of all kinds of financial content, legal, criminal and administrative responsibility for the content of the sender member / members are belong.